പുതിയ ചിത്രമായ “പുഴു”വിലെ കഥാപാത്രത്തെ കുറിച്ച് തുറന്ന് പറഞ്ഞു മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി.

നവാഗതയായ രതീനയുടെ സംവിധാനത്തിൽ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി അഭിനയിച്ച ത്രില്ലർ ചിത്രമായ പുഴു പ്രശസ്ത ഒടിടി പ്ലാറ്റ്‌ഫോമായ സോണി ലിവിൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. പ്രേക്ഷകർ ഏറെ ആകാംഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ നെഗറ്റീവ് റോളിൽ അഭിനയിക്കുന്നതായിട്ടാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്.അടുത്തിടെ മലയാളത്തിലെ ഒരു പ്രമുഖ മാധ്യമത്തിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് പുഴുവിലെ തന്റെ കഥാപാത്രത്തെ കുറിച്ച് മമ്മൂട്ടി തുറന്ന് പറഞ്ഞത്.

ചിത്രത്തിൽ താൻ ഒരു മുൻ പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനായാണ് അഭിനയിക്കുന്നതെന്നാണ് താരം വെളിപ്പെടുത്തിയത്. താൻ ശരിക്കും നെഗറ്റീവ് റോളാണ് ചെയ്യുന്നതെന്നും എന്നാൽ താൻ മുമ്പ് ചെയ്ത കഥാപാത്രങ്ങളിൽ നിന്ന് തികച്ചും വ്യത്യസ്തമാണെന്നുമാണ് താരം പറഞ്ഞത്. ചിത്രത്തിൽ കഥാപാത്രത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ പേര് വെളിപ്പെടുത്തില്ല, മാത്രമല്ല അവനെ വിളിപ്പേരുകൾ മാത്രമേ വിളിക്കൂ.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്ന ഒഫീഷ്യൽ ട്രെയിലറിൽ നിന്നും മറ്റ് പ്രൊമോ വീഡിയോകളിൽ നിന്നും, സിനിമയിലെ മമ്മൂട്ടിയുടെ കഥാപാത്രം വിഷാംശമുള്ള പിതാവാണെന്ന് വ്യക്തമാണ്. മമ്മൂട്ടി എന്ന നടനെ ആരാധിക്കുന്ന പ്രേക്ഷകർക്ക് ചിത്രം ഒരു മികച്ച ട്രീറ്റായിരിക്കുമെന്ന് ട്രെയിലറിലെയും പ്രൊമോ വീഡിയോകളിലെയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രകടനം സൂചന നൽകുന്നു.

മമ്മൂട്ടിയും പാർവതി തിരുവോത്തും ആദ്യമായി ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രം കൂടിയാണ് പുഴു. നിർമ്മാതാക്കൾ പാർവതിയുടെ കഥാപാത്രത്തെ പൂർണ്ണമായും മറച്ചുവെച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, പ്രൊമോ വീഡിയോകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത് അവർ ചിത്രത്തിൽ ഒരു അധ്യാപികയുടെ വേഷത്തിലാണ്. രതീനയുടെ സംവിധാനത്തിൽ ആവേശഭരിതയായ നടി, ചിത്രത്തിൽ മമ്മൂട്ടി ധീരമായ കഥാപാത്രത്തെയാണ് അവതരിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു.

നെടുമുടി വേണു, ആത്മിയ രാജൻ, കുഞ്ചൻ, മാളവിക മേനോൻ, ഇന്ദ്രൻസ്, ശ്രീദേവി ഉണ്ണി, കോട്ടയം രമേഷ്, വാസുദേവ് ​​സജീഷ് മാരാർ, മേനോൻ തുടങ്ങി ഒരു വലിയ താരനിര തന്നെ ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. ഉണ്ടയുടെ എഴുത്തുകാരൻ ഹർഷാദും വരത്തൻ ഫെയിം എഴുത്തുകാരായ സുഹാസും ഷർഫുവും ചേർന്ന് തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്ന ഈ ചിത്രം നിർമിച്ചിരിക്കുന്നത് എസ് ജോർജാണ്.

Related posts