Untitled Document Back to Top
Home
നിഴലാട്ടം കലാ മേളക്ക് വൻ ജനപങ്കാളിത്തം | അരുണ്‍ സോളിന്റെ wedding photography workshop നു മികച്ച ജനപങ്കാളിത്തം.

Films Selected For Screening

Competition

Si No Film Name Director Date
1 10 Stories in Colour Suvin.S 10/08/2014
2 69- Oru Thala Thirinja Kadha Firoz A Azeez 10/08/2014
3 A Braille Letter Manu S Kumar 09/08/2014
4 Ahana Suresh Kannan 09/08/214
5 Credo Arun Dominic 10/08/2014
6 Favour of Silence Syam Sankar 10/08/2014
7 For Hire Vishnu Raghav 09/08/2014
8 Bleeding Santhosh
9 G for Gandhi Renjith Murali 09/08/2014
10 Ghandavam Joshi K Madhav 09/08/2014
11 Inverse Vineeth Chakyar 11/08/2014
12 Kinavu Robertson 11/08/2014
13 Kooja Ratheesh Kumar R 08/08/2014
14 Lipstick Khais Millen 10/08/2014
15 Lodge Rajeesh Lal 10/08/2014
16 Oru Kunju Valiya Karyam Akhil Mohandas 10/08/2014
17 Raven Black Rajeevan Francis 08/08/2014
18 Salute You Sir… Shaji Suresh Chavakkad 10/08/2014
19 Silent Rain Ajith Muttathara 09/08/2014
20 Society Sandeep Suresh 10/08/2014
21 The Faceless Men Manoj Varghese Parecattil 10/08/2014
22 The Last Blue Drop Riyas K M 10/08/2014
23 The Tale of Mathew Mannadan Lawrence Raphael 09/08/2014
24 Therapist Sreedevi 11/08/2014
25 Thorthu Althaf Rahman 09/08/2014
26 Will, You Be Me Sreekanth E G 11/08/2014
27 Lights Sanish 11/08/2014

Non Competition

Si No Film Name Director Duration
1 180 Gokul G Nair
2 Alpaviram (A pause) Suyash Kamat
3 Acceptance Sreeju Sudhakaran
4 Aviraamam Ajith Manishanker
5 Amen Saijo Kannanaikkal
6 Anne Neram Omprakash P G
7 Beli (Sacrifice) Shameem S
8 Beyond Fr. Jiji Kalavanal
9 Broken Wings Brijesh Prathap
10 Chilappol Chilar Ritwik Baiju
11 DAD (Do After Death) Ashish Jose Illickal
12 Enikku Chodikkan Ullathu John James Menachery
13 Eraser Renjish
14 Faith Mithran
15 Feliz Nevidad Fr. Jiji Kalavanal
16 Green Apple Richy K S
17 Heart of Rain Jain.G
18 Hum Log Krishnanand
19 I am Gay Shambhu sajith
20 Irul Mayathe Akhil Cherukunnam
21 January 17 Satheesh G Nair
22 Kaaranam 1000 R N R
23 Kadannu Poaya Aa Nimishathil Sreera Sreesakthi
24 Kallu – The Stone Firoz A Azeez
25 Kshanam K G Pradeep
26 Last Days Manoj vismaya
27 Liberators
28 Lo! The Play Begins Joshi K Madhav
29 Manaaseh Gopu
30 Maniyara John Lanjo
31 Njan Kanda Keralam Ramesh S Makayiram
32 Oru Kathu Chinchu Babu
33 Oru Simple Sambhavam Sreenath V Nath
34 Oru Thanal Jince K Benny
35 Pakalukalude Rani Ritwik Baiju
36 Pambum Chaavum, Meenum Chaavum, Chachikuttiyum Chaavum Saijo Kannanaikkal
37 Peythozhiyathoree Mazhakkaalam Abhijith Marathakam
38 Password Tom Thomas 18:08 min
39 Persona Anwar Mohammad
40 Perspective Nikhil Kuttichal
41 Pillow Thilak Raj
42 Rope Ritwik Baiju
43 School Mash Deepu Thamban
44 Shabdam Arjun Mohan
45 Spare Parts Hazim Amaravila
46 Stage-1 Ramesh Isanaka
47 Sushamma’s House Ajith Muttathara
48 Tangent Suvin.S
49 That Girl Ramesh Isanaka
50 The Black Ages Manoj
51 The Invisible Binu Nepolean
52 The Movie Ajith Muttathara
53 The Better Taste Binu Nepolean
54 Think a Moment RNR
55 Thirakalil Olipicha Manaltharikal Jophin Vargheese
56 Thudarcha Sobha Namboothiri
57 Time Sreepathy Bhaskar
58 Untold silence Chinchu Babu
59 Vaarabhalam Praveen Mohan
60 Vikalam Saijo Kannanaikkal
61 Vilasinikadavu Salahudeen
62 When Big Shots Roar Amal – Bony Mathew – Robin Mathew
63 Where is…? Brijesh Prathap
64 who is…? Brijesh Pradap
65 Withering Leaves Anand. J.S

Documentary Films

Si No Film Name Director Duration
1 Awas Jibin Paul 24 min
2 Broken Roots Arun Punalur
3 HLA B 27 Positive Saijo Kannanaikkal 37 min
4 Moonnu Syam M G 27 min
5 Ormayilekku Oru ottayadipaatha Arun Punalur
6 Pambu Jeevitham Saijo Kannanaikkal 27 min
7 Synagogueinte Naatil Sarath Kottikkal 20 min

Music Videos

Si No Film Name Director Duration
1 Reminiscence Richu Eapen George
2 Lottery Vikana Josephettan saijo kannanaikkal
3 Beyond Arun A R
4 Still Away Vishnu
5 I miss U Rohith Dethan